VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Wavelent: 1260-1650nm Uri ng Hibla: G657A1
Uri ng Konektor: SC/APC Packaging: Mini Uri 80*20*6
Pagkawala ng Insertion: 13.7dB Fiber Mode: SM
Operating Temperatura: -40+80 Haba ng hibla: 1m/1.5m
Mataas na Liwanag:

fiber optic plc splitter

,

splitter ng abs plc

Paglalarawan ng Produkto

PLC Fiber Optical Splitter SC/APC 1×16 ABS BOX Splitter 3.0 G657A1 Insertion Loss13.7dB

PLC Fiber Optical Splitter SC/APC 1×16 ABS BOX Splitter G657A1 13.7 dB

  1. PLC 1×16 Single Mode Fiber Optical SplitterSC/APC Connector splitter plc Neutral na pakete o Customzied na paraan ng pag-iimpake. pagkatapos ay ilagay sa isang karton.

  2. Ang mga splitter ng PLC (Planar Lightwave Circuit) ay mga Single Mode Splitter na may pantay na split ratio mula sa isang input fiber hanggang sa maramihang output fibers. Ito ay batay sa planar lightwave circuit na teknolohiya at nagbibigay ng murang solusyon sa pamamahagi ng liwanag na may maliit na form factor at mataas na pagiging maaasahan.

Mga tampok 

 

·  Mababang pagkawala ng pagpasok

·  Low Polarization Dependent Loss

·  Napakahusay na Katatagan ng Kapaligiran

·  Napakahusay na Mechanical Stability

·  Telcordia GR-1221 at GR-1209

·  Pagwawakas ng mga opsyonal na konektor kapag hiniling

·  Magagamit sa 250um& 900um fiber, 2mm o 3mm

 
Application:
 
Fiber to The Home (FTTH)
Passive optical network (PON)
Mga Local Area Network (LAN)
Cable Television (CATV)
 

Mga pagtutukoy

1×16 Single Mode PLC Splitter Data Sheet
Operating Wavelength(nm) 1260-1650 Inspeksyon na Petsa 2018/12/14
P/N: PLC-BL-1X16 S/N: 20180308013
Uri ng Hibla G657A1 Haba ng hibla(m) ≥1.0
Uri ng Konektor SC/APC Dimensyon ng Package(mm) 120x80x18
Temperatura ng Imbakan -40~+85℃ Operating Temperatura -40~+85℃
item IL(dB) PDL(dB) RL(dB)
Haba ng daluyong(nm) 1310 1550 1310 1550 1310 1550
Spec. MAX 13.8 MAX 0.3 ≥55
Port1 12.62 13.25 0.02 0.07 Pass Pass
Port2 12.63 12.62 0.07 0.17 Pass Pass
Port3 12.63 12.62 0.18 0.13 Pass Pass
Port4 13.24 12.69 0.05 0.19 Pass Pass
Port5 12.73 13.00 0.02 0.17 Pass Pass
Port6 12.74 12.62 0.02 0.06 Pass Pass
Port7 13.00 12.74 0.15 0.10 Pass Pass
Port8 13.00 12.65 0.17 0.05 Pass Pass
Port9 12.75 12.87 0.08 0.01 Pass Pass
Port10 13.00 12.73 0.14 0.18 Pass Pass
Port11 12.91 12.80 0.14 0.11 Pass Pass
Port12 13.06 12.82 0.04 0.18 Pass Pass
Port13 12.86 12.96 0.07 0.18 Pass Pass
Port14 12.98 13.23 0.01 0.04 Pass Pass
Port15 13.11 12.76 0.09 0.16 Pass Pass
Port16 13.01 13.06 0.03 0.04 Pass Pass
Input N/A Pass Pass
MAX. 13.24 13.25 0.18 0.19 N/A
MIN. 12.62 12.62 0.01 0.01 N/A
Katamtaman 12.89 12.84 0.08 0.11 N/A
Pagkakapareho(≤1.0dB) 0.62 0.63 Direktibidad(dB) ≥55

 

PLC Fiber Optical Splitter SC/APC 1×16 ABS BOX Splitter 3.0 G657A1 Insertion Loss13.7dB 0

FAQ

 

Q1: Paano ko makukuha ang iyong katalogo at listahan ng presyo?

A1: Mangyaring ipaalam sa amin ang iyong email o direktang makipag-ugnayan sa amin mula sa website para sa aming katalogo at listahan ng presyo;

Q2: Maaari ba akong makipag-ayos sa mga presyo?

A2: Oo, maaari naming isaalang-alang ang mga diskwento para sa maramihang container load ng halo-halong kalakal .

Q3: Magkano ang mga singil sa pagpapadala?

A3: Depende ito sa laki ng iyong kargamento at sa paraan ng pagpapadala. Ibibigay namin ang singil sa iyo ayon sa iyong hiniling.

Q4: Maaari ba kitang bisitahin?

A4: Oo naman, ang aming pabrika ay nasa Zhuhai, China. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin upang gumawa ng appointment.

Q5: Paano kung may problema sa kalidad kapag nakuha namin ang mga kalakal?

A5: Kung may problema sa quanlity kapag nag-un-package ka ng mga produkto, maaari kang kumuha ng mga larawan para sa aming sanggunian, susuriin ng aming departamento ng QC ang problema at magbibigay ng pinakamahusay na solusyon sa iyo, Higit pa rito, gagawa din kami ng aksyon upang mapabuti ang kalidad sa hinaharap.

 

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino