Mga Produktong Fiber Optic
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan:Fiber Optical Patch CordHaba ng Cable:25m 50m 75m 100m 150m
Uri ng Hibla:657A1 657A2 G652DMode ng Fiber:SM
Pagkawala ng Insertion:0.25dbPagkawala sa Pagbabalik:55 DB
Wenlenth:1310 1550Brand:Panlabas Itim Sa loob Puti
materyal:LSZHMga Application:FTTH
Mataas na Liwanag:

duplex fiber patch cord

,

fiber patch cables

Konstruksyon ng Produkto:

Black 4.0 FTTH Drop Cable Fiber Optical Patch Cord With 2.0 Connector SC/APC 0
Mga Application:

Local Area Network (LAN)

Network ng komunikasyon ng data

Telecommunication optical transmission network

Optical access network(OAN)

Aktibong pagwawakas ng device

Pagpapadala ng data ng fiber optics

Test Equipment at CATV

Gigabit Ethernet

Uri ng cable: GJXFH-1B6a2

View ng profile:

Black 4.0 FTTH Drop Cable Fiber Optical Patch Cord With 2.0 Connector SC/APC 1

 

 

 

 

Pagtutukoy ng teknolohiya:

Item sa pagtutukoy ng teknolohiyaParameter ng teknolohiya
Uri ng cableGJXFJPH-1~4B6a2
Masikip na kulay ng bufferAsul, orange, berde, kayumanggi
Mahigpit na buffer diameter mm0.85±0.05
Uri ng hibla9/125(G657A2)
Member ng lakasAramid na sinulid
Kapal ng jacket mm0.80±0.10
Panloob na sub-cable Kulay ng jacketPuti
Kulay ng panlabas na kaluban ng cableItim (PANTONE 136C, ΔE≤4)
Materyal ng jacketLSZH
Panloob na sub-cable2.0(±0.1)
Diametro ng cable mm4.0 (±0.2)
Timbang ng cable Kg/km15.0
Min. baluktot na radius mm10D
Attenuation dB/km≦ 0.4at 1310nm, ≦ 0.3 at 1550nm
Maikling tensyon N200
Maikling crush N/100mm1000
Temperatura ng operasyon ℃-40~+70
Temperatura ng pag-install ℃-5~+60
Temperatura ng transportasyon at imbakan ℃-40~+70

Tandaan: ang produkto ay naaayon sa pagtuturo ng EU RoHS.

Kulay ng Optical Cable:

G652D/G657AOM2OM3OM4Mga Nakabaluti na Kable
Itim o putiKahel o ItimAqua o BlackMagenta o BlackAsul o Itim

 

 

 

 

 

Detalye ng Connector:

Pangkalahatang Pangangailangan

PagtutukoyYunitSC, FC, LCST, MU, MT-RJ,SMAMTP,MPOE2000
Single modeMultimodeSingle modeMultimodeMultimodeSingle modeSingle mode
UPCAPCPCUPCPCPCAPCUPCAPC
Pagkawala ng pagpasokdB≤0.3≤0.3≤0.3≤0.3≤0.3≤0.7≤0.75≤0.3≤0.3
Pagbabalik pagkawaladB≥50≥60≥30≥50≥30≥25≥45≥55≥75
Haba ng daluyongnm1310/15101310/15101310/15101310/1510
PagpapalitandB≤0.2≤0.2≤0.2≤0.2
Panginginig ng bosesdB≤0.2≤0.2≤0.2≤0.2
Temperatura ng pagpapatakbo-40~75-40~75-40~75-40~75
Temperatura ng imbakan-45~85-45~85-45~85-45~85
Diametro ng cablemmφ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9

 Espesyal na Pagtatalaga:

Sinubukan ni JDS Pagbabalik Pagkawala (Single mode)UPC ≥ 50dBSPC ≥ 55dBAPC ≥ 60dB (typ.65dB)Sinubukan ni JDSPag-uulit±0.1dBTemperatura ng pagpapatakbo-400C hanggang 850CKinakailangang Geometry ( Single mode)Ferrule Endface Radius7mm ≤ R ≤ 12mm (Para sa APC)10mm ≤ R ≤ 25mm (Para sa Karaniwan)Apex Offset ≤ 30 μm (Para sa Master)Apex Offset ≤ 50 μm (Para sa Karaniwan)Undercut -50nm ≤ U ≤ 50nmSinubok ng DORCKinakailangang Geometry ( Single mode)Ferrule Endface Radius7mm ≤ R ≤ 12mm (Para sa APC)10mm ≤ R ≤ 25mm (Para sa Karaniwan)Apex Offset ≤ 30 μm (Para sa Master)Apex Offset ≤ 50 μm (Para sa Karaniwan)Undercut -50nm ≤ U ≤ 50nmSinubok ng DORC Kulay ng connector: Pangkapaligiran:Ang produkto ay naaayon sa pagtuturo ng EU ROHS
Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

UriPamantayan, Guro
EstiloLC,SC,ST,FC.MU,DIN,D4,MPO, SC/APC,FC/APC,LC/APC.MU/APC
HiblaSinglemode/Multimode
50/125, 62.5/125 (Multimode) OM2&OM1
50/125, 10G (Multimode) OM3
CableSimplex, Duplex
Φ3.0mm, Φ2.0mm, Φ0.9mm
PVC o LSZH
Paraan ng PagpapakintabUPC,SPC,APC (8°& 6°)
Pagkawala ng Insertion≤ 0.1dB (Para sa Singlemode Master)
≤ 0.25dB (Para sa Singlemode Standard)
≤ 0.25dB (Para sa Multimode)