Mga Produktong Fiber Optic
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Mode ng Fiber:SMHaba ng Cable:3m
Uri ng Hibla:G652DPagkawala ng Insertion:0.2 DB
Pagkawala ng Pagbabalik:60 DBWenlenth:850 1310 1550
Panlabas na Kaluban:LSZH, PVCApplication:FTTH
Mataas na Liwanag:

duplex fiber patch cord

,

duplex fiber patch cord

Application :

a. Mga Sistema ng FTTX
b. Mga Network ng PON
c. Mga Link ng CATV
d. Optical Signal Distribution
e. Mga Lokal na Areal Network (LAN)
f. Sistema ng Fiber Communication

Mga Tampok:

1. Mababang pagkawala ng pagpasok at pagkawala ng pagmuni-muni sa likod

2. Magandang pagpapalitMagandang tibay

3. Mataas na temperatura katatagan

4. CE,ROHS,FCC

Mga katangian:

a. Uri ng connector: FC, SC, LC, ST, MTRJ, MU, E2000, MPO, DIN, D4, SMA

b. Ferrule End-face: PC, UPC, APC

c. Uri ng Core: Single-mode (SM: 9/125um), Multimode (MM: 50/125um o 62.5/125um)

d. Dami ng Cable: Simplex, Duplex, 6cores ,12cores, 16cores, 24cores, 36cores, 48cores...

e. Diameter ng Cable: φ3.0mm,φ2.0mm, φ0.9mm

f.  Haba ng Cable: 1, 2, 3 metro o naka-customize

g. Uri ng cable: PVC, LSZH, OM3, OFNR, OFNP, Plenum , Armored

Mga pagtutukoy:

PagtutukoyYunitFC, SC, LC/Armored CableST, MUMT-RJ, MPOE2000
Single modeMulti-modeSingle modeMulti-modeSingle modeMulti-modeSingle mode
PCUPCAPCPCPCUPCPCPCUPCPCPCAPC
Pagkawala ng pagpasokdB≤2≤0.2≤0.3≤0.2≤0.3≤0.2≤0.2≤0.3≤0.2≤0.2≤0.3≤0.3
Pagbabalik pagkawaladB≥550≥50≥60≥30≥45≥50≥30≥45≥50≥35≥55≥75
Haba ng daluyongnm1310,15101310,15101310,15101310,1510
PagpapalitandB≤0.2≤0.2≤0.2≤0.2
Panginginig ng bosesdB≤0.2≤0.2≤0.2≤0.2
Temperatura ng pagpapatakbo-40~75-40~75-40~75-40~75
Temperatura ng imbakan-45~85-45~85-45~85-45~85
Diametro ng cablemmφ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9φ3.0,φ2.0,φ0.9

 
FC / APC FC / UPC FTTH Fiber Optical Patch Cord LSZH Sheath Low Insertion Loss 0FC / APC FC / UPC FTTH Fiber Optical Patch Cord LSZH Sheath Low Insertion Loss 1

 

FAQ:

1. Ikaw ba ang tunay na pabrika?

Oo, kami ang tunay na pabrika na may 11 taong kasaysayan.

2. Ano ang iyong tatak ng hibla?

Mga tatak ng hibla kabilang ang: NECERO,Corning,Fiberhome 

3. Ano ang iyong pangunahing produkto?

Panlabas na fiber optic cable; panloob na fiber optic cable; FTTH Drop cable; ADSS;Fiber Optic Distribution Box

Panloob na nakabaluti patch cord fiber cable; Optical patch cord SC/LC/FC/ST; MTP/MPO optical patch cord.

4. Panahon ng garantiya sa kalidad ng produkto?

25 taong Garantiya para sa fiber optic cable.

5. Mayroon ka bang sertipiko para sa hilaw na materyal?

Bumubuo kami ng pangmatagalang pakikipagtulungan sa mga kuwalipikadong ISO9001, mga supplier ng hilaw na materyales ng ROHS.

6. Ano ang iyong oras ng paghahatid?

Sa loob ng 24 na oras para sa 30KM normal na uri ng fiber optic cable.1 ~2 araw para sa fiber optic patch cords na may 10000 connectors.

7.MOQ: ano ang iyong minimum na dami?

MOQ para sa mga fiber optic cable: 1KM. Walang kinakailangang MOQ para sa fiber optic patch cord, dahil may stock para sa mga normal na uri.

8.May distributor ka ba sa ibang bansa o domestic?

Hanggang ngayon, direkta naming ibinebenta ang aming mga produkto sa mga customer. At ang presyo ng pabrika ay maaaring ihandog.

9.Pagbabayad:
Para sa malalaking order: T/T, L/C
Para sa maliliit na order: T/T, Western Union at Paypal ay katanggap-tanggap.
10. Pagpapadala& Paghahatid:
Para sa malalaking order: sa pamamagitan ng dagat (LCL o FCL)
Para sa maliliit na order: sa pamamagitan ng dagat (LCL), sa pamamagitan ng hangin o sa pamamagitan ng mga serbisyo ng courier, alinman sa mga ito ay opsyonal.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino