Optical Wdm
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Mga Parameter: 1*2 Splitter Ratio: 15/85
Konektor: SC/UPC CONNECTOR Haba ng daluyong: 1310 /1490/1550
Pangalan ng Produkto: FBT 1*2 0.9 Mini Direktibidad: 18dB
Package: Steel Tube Package (hindi kasama ang Boots): 90*20*10 Mm
Mataas na Liwanag:

fiber optic splitter

,

mga bahagi ng wdm

Paglalarawan ng Produkto

18dB Directivity Coupler Fiber Optical WDM FBT 15/85 1×2 Mini 0.9 SC/UPC Connector

FBT 1×2 15/85 Coupler Fiber Optical WDM Mini 0.9 SC/UPC Hindi pare-parehong Optical Power    

    Pinagsasama-sama ng fused tapered optical splitter ang dalawa o higit pang optical fibers, pagkatapos ay tinutunaw at i-stretch ang mga ito sa isang tapered machine, at sinusubaybayan ang pagbabago ng splitting ratio sa real time. Matapos maabot ng splitting ratio ang mga kinakailangan, tinatapos nito ang pagtunaw at pag-uunat. Ang iba pang hibla ay ginagamit bilang input end, at ang kabilang dulo ay ginagamit bilang multiple output end.

 

     1 lang ang kaya ng company namin× 4 o mas kaunti sa isang pagkakataon gamit ang parallel taper na proseso. Para sa 1× 4 o higit pang device, maramihang 1× 2 device ang magkakaugnay. Ang kabuuan ay nakabalot sa isang splitter box.

 

Mga Application:

 

Fiber optic na sistema ng komunikasyon
FTTX access network batay sa PON structure
Lokal na loop at passive optical network (PON)
CATV network
LAN, WAN at MAN
Mga kagamitan sa pagsubok

 

Mga Tampok:

 

Malawak na Operating Band

High Channel Isolation

Mababang Pagkawala ng Insertion

Mataas na Pagkakaaasahan at Katatagan

 

Mga pagtutukoy:

 

Ulat sa Pagsubok ng Dual Window Coupler
S/N: 1507220001
KAPALIGIRAN NG PAGSUBOK: Temperatura: 23℃±2℃. Kamag-anak na Halumigmig: 60%±10%
URI FBT-1x2-SM-15/85-1310/1490/1550-1m-0.9-NC/NC
Subukan ang Wavelength nm 1270~1350&1510~1590
OutPut 1310nm 1550nm
Out1 Out2 Out1 Out2
Pagkawala ng Insertion dB 8.64 0.86 8.59 0.83
Coupling Ratio % 14.30% 85.70% 14.34% 85.66%
PDL dB ≤0.15
Direksyon dB ≥55
Operating Temperatura -20~+75
Temperatura ng Imbakan -40~+85
fiber Haba m 1
Dimensyon mm Ф3.0×54
Uri ng Hibla Corning SMF-28e,9/125,900um
Konektor WALA


 

 

 

Ang aming serbisyo:

 

a. Propesyonal na tagagawa, 100% nasubok nang higit sa 3 beses.

b. Mga solusyon ng customer sa mga araw, hindi linggo.

c. Mga maayang serbisyo na may maingat na atensyon.

d. Maaaring ibigay ang iyong partikular na pagtatanong sa loob ng 24 na oras.

e. Makatipid ng malaking gastos, magdala ng mas maraming benepisyo para sa customer upang mapalawak ang negosyo.

f. Kami ay 12 taong karanasan sa larangang ito. Kami ang propesyonal na supplier na mapagkakatiwalaan mo.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino