Mga produkto
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Haba ng daluyong: 1310 o 1550 Uri: 1x10
Splitter Ratio: 50/50 Konektor: SC LC FC /UPC /APC ST
Package: Steel Tube Application: FTTH FTTB FTTX Network
Pangalan ng Produkto: FBT 1*10 ABS Sukat: 100×80×10 Mm
Mataas na Liwanag:

fiber optic splitter

,

kagamitan sa wdm

Paglalarawan ng Produkto

CCTV Telecom FBT 1×10 Optical WDM Splitter SC/APC 1310 1550 Splitter 50/50 ABS 1*10

FBT 1×10 Fiber Optical Coupler WDM Splitter SC/APC 1310 o 1550 Splitter 50/50 ABS 1*10 


     Fiber Optic FBT Coupler ay isang optical device na pinagsasama o hinahati ang kapangyarihan mula sa mga optical fibers. Hinahati ng optical splitter ang liwanag mula sa isang fiber sa dalawa o higit pang fiber channel. Nagtatampok ito ng maliit na sukat, mataas na pagiging maaasahan, murang gastos at magandang pagkakapareho ng channel-to-channel, at malawakang ginagamit sa mga network ng PON upang matanto ang optical signal power splitting.
     Ang KEXINT ay nag-aalok ng parehong puno at star type inline couplers/splitters. Nagbibigay ang mga ito ng maaasahang solusyon upang hatiin/pagsamahin ang mga signal. Ang splitting ratio ay mula 1x2 hanggang 1x32 port para sa tree couplers, at mula 2x2 hanggang 2x32 para sa star couplers. Available sa single, dual, at tripple wavelength windows(1310/1490/1550nm) .
 
Mga Tampok:

  1. Mababang pagkawala ng Insertion
  2. Mababang PDL
  3. Mataas na Pagkakaaasahan at Katatagan

 
Mga Application:

  1. FTTH
  2. Lokal na Loop
  3. PON
  4. Komunikasyon ng optical fiber
  5. Mga kagamitan sa pagsubok ng optical fiber
  6. Optical fiber sensor
  7. CATV LAN

 
Mga pagtutukoy

Single Window Coupler Test Report
S/N: 190630022
URI 1550nm -FBT -1×10
Subukan ang Wavelength nm 1510~1590
Coupling Ratio Kapantay
OutPut 1550nm
Out1 Out2 Out3 Out4 Out5 Out6 Out7 Out8 Out9 Out10
Pagkawala ng Insertion dB 11.46 11.43 11.44 11.46 11.52 11.43 11.50 11.42 11.56 11.55
Coupling Ratio % 10.03% 10.11% 10.08% 10.03% 9.90% 10.11% 9.95% 10.13% 9.82% 9.83%
PDL dB ≤0.25
Direksyon dB ≥55
Operating Temperatura -20~+70
Temperatura ng Imbakan -40~+85
Haba ng hibla m 1
Dimensyon mm ¢100×80×10
Uri ng Hibla Corning SMF-28e,9/125,3.0m
Konektor SC/APC

 
 
Impormasyon ng Package

 

Configuration 1x10
Uri ng Konektor SC LC FC /UPC /APC ST
Uri ng Hibla Corning SMF-28e 0.9mm
Mga Dimensyon ng Package 100*80*10mm

 
 
CCTV Telecom FBT 1×10 Optical WDM Splitter SC/APC 1310 1550 Splitter 50/50 ABS 1*10 0
 
 
Ang aming serbisyo:
_________________________________________________________
a.Propesyonal na tagagawa, 100% nasubok nang higit sa 3 beses.
b.Mga solusyon ng customer sa mga araw, hindi linggo.
c.Mga maayang serbisyo na may maingat na atensyon.
d.Maaaring ibigay ang iyong partikular na pagtatanong sa loob ng 24 na oras.
e.Makatipid ng malaking gastos, magdala ng mas maraming benepisyo para sa customer upang mapalawak ang negosyo.
f.Kami ay 12 taong karanasan sa larangang ito. Kami ang propesyonal na supplier na mapagkakatiwalaan mo.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino