Mga Produktong Fiber Optic
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Uri ng hibla:Single modeHaba:50/55/60/65 Mm
Uri ng Konektor:SCPagkawala ng Insertion:0.3dB
Kulay:Berde ItimMaterlar:SiO2
diameter:0.9mm, 2.0mm, 3.0mm, Iba paPaglaban sa makunat:10N
Pangalan ng Produkto:SC-APC Fiber Optic Mabilis na Konektor

Mataas na Liwanag:

optical cable adapter

,

optical cable joiner

Index ng Pagganap:
arameter
SC/UPC
SC/APC
FC/UPC
LC/UPC
Aplikasyon
I-drop ang mga cable, panloob na mga cable
Diameter ng hibla
125um (G.657 A1/A2)
Fiber Mode
Single Mode 0.9 2.0 3.0
Max. Pagkawala ng Insertion
0.5dB, Karaniwang 0.3dB
0.3dB
Min. Pagbabalik Pagkawala
40
45
40
45
Min. Pagpapanatili ng Hibla
5N
5N
4N
Min. Pagpapanatili ng Cable
10N
10N
8N
Tensile Load
50N
50N
10N
Saklaw ng Temperatura ng Operating
-40 ℃ hanggang 75 ℃
 
Mga ParameterMga pagtutukoy
Uri ng KonektorSC/LC/FC/ST
Dimensyon60mm
Mga Diameter ng Cable0.9/2.0/3.0mm
Fiber ModeSM/MM
Nakakagiling na dulong mukhaUPC/APC

UPCAPC
Pagkawala ng Insertion≤0.5dB≤0.5dB

UPCAPC
Pagbabalik Pagkawala≥45dB≥50dB
Pagsubok sa Pag-igting≥100N
Operating Temperatura-40℃~+75℃

Mga Tampok:

1. Nagagamit ang proyekto ng FTTH
2. Nai-install ang field
3. Ipasok ang pagkawala na mas mababa sa 0.3dB Max 0.5dB
4. Ang metal na V-shape na lukab ay gumagana nang maayos sa mataas at mababang temperatura
5. Pag-install nang wala pang 1 minuto
6. Maaasahan at superior optical performance
7. Sumusunod ang Cable Tensile test sa Telcordia GR-326-CORE

 
 

 

 

SC-APC Quick Connect Fiber Optic Connectors 0.3dB Insertion Loss Easily Installed 52MM 0

 

 

 

SC-APC Quick Connect Fiber Optic Connectors 0.3dB Insertion Loss Easily Installed 52MM 2

Ang aming mga pakinabang:
1. Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.
2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.
3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento
4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa iba pang mga tatak.)
5. English software, English Indicator
6.Propesyonal, Napaka mapagkumpitensyang presyo
7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid
8.Katiyakan ng Kalidad

 


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino