VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan:15db Fiber Optical AttenuatorTatak:Telecom CATV Network FTTX
Mga Halaga ng Attenuation:0-25dbAttenuator wavelength:1310/1550
Operating Temperatura:-40°C~+75°CUri ng Konektor:LC/UPC
Operating Wavelength(SM):1310nm At 1550nmPagkawala ng Polarization Dep:<0.2dB
Garantiya:2 Taon
Mataas na Liwanag:

variable optical attenuator

,

nakapirming optical attenuator

Mga Tampok:

Low back reflection at Mababang PDL
High precision attenuation value
Precision control ng attenuation range
Malawak na hanay ng pagpapalambing
Precision ceramic ferrule
FC, SC, ST, LC … opsyonal
Plastic o metal na pabahay na materyal

Application:

1.Fiber optical telecommunication system
2.Fiber optical CATV
3.Fiber optical sensor
4.Mga kagamitan sa pagsubok

arameterSM(9/125)MM(50/125,62.5/125)
Mga halaga ng pagpapalambing1dB hanggang 20dB(1dB step),25dB,30dB1dB hanggang 25dB(1dB na hakbang)
attenuator Haba ng daluyong1310nm& 1550nm850nm&1300nm
Attenuation Tolerance (dB)1-10dB<±1.0dB (karaniwang) pamantayan2dB,5dB,10dB<±1.0dB(karaniwang) pamantayan
11-25dB<±10% (karaniwang) pamantayan15dB<±10% (karaniwang) pamantayan
1-10dB<±0.5dB (karaniwang) premium2dB,5dB,10dB<±0.5dB(karaniwang) premium
11-25dB<±5% (karaniwang) premium15dB<±5% (karaniwang) premium
attenuator Return LossPC≥45 dB

 

/

UPC≥55 dB
APC≥65 dB
Attenuator modeFixed type, male to female type, In-line type, Variable type
attenuator Operating Temperatura-40°C~+75°C
attenuator Temperatura ng Imbakan-40°C~+85°C
 


 

Fixed Fiber Optical Attenuator 10 DB 15 Db , LC UPC Single Mode Attenuator 0

Fixed Fiber Optical Attenuator 10 DB 15 Db , LC UPC Single Mode Attenuator 3

Fixed Fiber Optical Attenuator 10 DB 15 Db , LC UPC Single Mode Attenuator 4

Fixed Fiber Optical Attenuator 10 DB 15 Db , LC UPC Single Mode Attenuator 5

 

Fixed Fiber Optical Attenuator 10 DB 15 Db , LC UPC Single Mode Attenuator 6

 

 

 


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino