Mga Produktong Fiber Optic
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Uri ng Hibla:SM 9/125Pagkawala ng Insertion:0.35dB Max (0.15dB Typ.)
Uri ng Polish:APC Sa APCPangalan ng Produkto:MTP Patch Cord
Konektor A:Babae (walang pin)Konektor B:Babae(pinless)
Jacket OD:3.0mmPagkawala ng Pagbabalik:>60db
Mataas na Liwanag:

mtp fiber optic cable

,

mtp mpo cable

Application: 

1.CATV

2.Aktibong pagwawakas ng dvice

3.Mga network ng telekomunikasyon

4.Metro

5. Mga Lokal na Area Network(LAN)

6. Mga network ng Pagproseso ng Data

7.Kagamitan sa Pagsubok

8. Mga pag-install sa lugar.

9. Mga Wide Area Network(WAN)


Pagganap ng Connector:

modeloSMMM
Bilang ng Fiber ng Connector8, 12, 24 core
PolishPC, APC
Kulay ng Pabahay

Karaniwan (berde),

Elite (Dilaw)

Standard(Beige)

Elite(Auqa)

Uri ng Insertion Loss Standardmas mababa sa 0.7dBMas mababa sa 0.5dB
Elite na uri ng pagkawala ng pagpasokMas mababa sa 0.35dBMas mababa sa 0.3dB
Pagbabalik PagkawalaPC>50dB, APC>60dB>30dB
Katatagan (500 matings)mas mababa sa 0.2dB 
Subukan ang Eavelength1310/1550nm850/1300nm


 Pagganap ng Fiber Cable: 

Uri ng HiblaOS2, OM1, OM2, OM3, OM4
Bilang ng Hibla8, 12, 24, 48, 72, 96, 144 core
Diameter ng Cable3.0mm 5.5mm o naka-customize
Kulay ng JacketYeloow, Orange, Aqua, Lila
Materyal ng JacketOFNR, OFNP, PVC, LSZH
Lakas ng makunat500N
Operating Temperatura-20 hanggang 70 ℃
Temperatura ng Imbakan-40 hanggang 75 ℃

 

 

Scheme:A  / B / C / D

12 Core APC SM 20m MTP MPO Patch Cord 9 / 125 Single mode LSZH Female to Female 0

 

12 Core APC SM 20m MTP MPO Patch Cord 9 / 125 Single mode LSZH Female to Female 1

12 Core APC SM 20m MTP MPO Patch Cord 9 / 125 Single mode LSZH Female to Female 2

 

Ang aming kalamangan:

1: Kami ay isang pabrika na may higit sa 200 empleyado at maikling oras ng paghahatid.

2: Ang produkto ay pumasa sa mahigpit na pagsubok at ang kalidad ay garantisadong.

3: South Korea import chips, trabaho ay mas matatag;

4: 100% na sumusuporta sa after-sales service, kung may problema sa proseso ng paggamit ng produkto, maaari naming palitan ito nang libre.

 

 

 

 


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino