VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Bilis ng Transmission: 100G Kulay ng Cable: Magenta
Haba ng daluyong: 850/1300nm Pagkawala ng Pagbabalik: >30db
Distansya ng Transmisyon: 550M Uri ng Hibla: OM4
Materyal ng Cable: Available ang LSZH, OFNR, OFNP Suppler Ng Connrctor Mtp: Usconec MTP Female (pinless)
Mataas na Liwanag:

mtp mpo cable

,

mtp trunk cable

Paglalarawan ng Produkto

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC

100G 24 MTP MPO Fiber Optical Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta type B USCONEC

  

Ang aming lakas:

 

    Ipinagpatuloy ng MPO / MTP ang kapasidad ng produksyon!

     Ang mga kinakailangang kondisyon para sa pagtatayo ng computer room at ang pagtatayo ng Internet of Things! Karaniwang pagkawala, mababang pagkawala, sumasaklaw sa single-mode OM3, OM4 fiber; kung ito ay 12 core, 24 core o 1U-96 core rack, 1U-144 core rack, full chain support, one-stop service construction, lahat!

    Ang MPO / MTP patch cord ay idinisenyo sa mga high density multifibers na solusyon, akma para sa iba't ibang kapaligiran sa pag-install at madaling i-install sa pagitan ng trunk line, data center at mga gusali. Ang aming mga trunk cable ay 100% factory tested at maaaring matugunan ang iyong mga espesyal na kinakailangan. /MPO connector pagsunod sa  GR-1435-Core, GR-326-CORE para sa mga patchcord, GR-1209-CORE at GR-1221-CORE Sumusunod.

 

Mga pagtutukoy:

 

item MPO/PC/F-MPO/PC/F-OM3-24B-3.0-5M-OFNP-AQUA-B
pagkawala ng insertion PC<0.7 dB
Pagbabalik pagkawala PC>25 dB
Ipasok–pull test (500 beses)<0.3 dB
Temperatura ng pagpapatakbo -40℃ ~ +80℃
Anti-tensile force 15kgf

 

Mga geometric na parameter at pamantayan ng dulo ng mukha:

 

Pangangailangan MM (50& 62.5/125) SM(APC)

Anggulo ng pagkahilig sa ibabaw

(X)

-0.2°/0.2° -0.2° / 0.2°

Anggulo ng pagkahilig sa ibabaw

 (Y)

-0.2°/ 0.2° 7.8°/ 8.2°
Taas ng hibla 1000nm - 3500nm, 1000nm - 3500nm,
Pinakamataas na pagkakaiba sa taas ng lahat ng optical fibers <750nm <600nm
Taas ng core(nm) -50-300 mm -50-300 mm

 

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC 0

 

Scheme:A  / B / C / D

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC 1

Application:

 

 

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC 2

 

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC 3

 

Ang aming kalamangan:
 
1: Kami ay isang pabrika na may higit sa 200 empleyado at maikling oras ng paghahatid.
2: Ang produkto ay pumasa sa mahigpit na pagsubok at ang kalidad ay garantisadong.
3: South Korea import chips, trabaho ay mas matatag;
4: 100% na sumusuporta sa after-sales service, kung may problema sa proseso ng paggamit ng produkto, maaari naming palitan ito nang libre.
 

 

 

100G 24 MTP MPO Fiber Optic Cable Patch Cord 3M OM4 24 Core Magenta Type B USCONEC 4

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino