Mga produkto
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Bilis ng Transmisyon:100GSuppler Ng Connrctor Mtp:Usconec MTP Female (pinless)
Haba ng daluyong:850/1300nmPagkawala ng Pagbabalik:>30db
Distansya ng Transmisyon:550MUri ng Hibla:OM4
Materyal ng Cable:Available ang LSZH, OFNR, OFNPKulay ng Cable:Magenta
Mataas na Liwanag:

mtp mpo cable

,

mtp trunk cable

 Mga pagtutukoy:
itemMPO/PC/F-MPO/PC/F-OM3-24B-3.0-5M-OFNP-AQUA-B
pagkawala ng insertionPC<0.7 dB
Pagbabalik pagkawalaPC>25 dB
Insert–pull test(500 beses)<0.3 dB
Temperatura ng operasyon-40℃ ~ +80℃
Anti-tensile force15kgf

Mga geometric na parameter at pamantayan ng dulo ng mukha:

PangangailanganMM (50& 62.5/125)SM(APC)

Anggulo ng pagkahilig sa ibabaw

(X)

-0.2 °/0.2°-0.2° / 0.2°

Anggulo ng pagkahilig sa ibabaw

 (Y)

-0.2°/ 0.2°7.8°/ 8.2 °
Taas ng hibla1000nm - 3500nm,1000nm - 3500nm,
Pinakamataas na pagkakaiba sa taas ng lahat ng optical fibers<750nm<600nm
Taas ng core(nm)-50-300 mm-50-300 mm


Fiber Optical 24 MTP MPO Patch Cord 5M OM4 24 Core Magenta Low Loss 0.3dB type B 0

 

Scheme:A  / B / C / D

Fiber Optical 24 MTP MPO Patch Cord 5M OM4 24 Core Magenta Low Loss 0.3dB type B 1

Application:

Fiber Optical 24 MTP MPO Patch Cord 5M OM4 24 Core Magenta Low Loss 0.3dB type B 2

 

 

Fiber Optical 24 MTP MPO Patch Cord 5M OM4 24 Core Magenta Low Loss 0.3dB type B 3

 

Ang aming kalamangan:
1: Kami ay isang pabrika na may higit sa 200 empleyado at maikling oras ng paghahatid.
2: Ang produkto ay pumasa sa mahigpit na pagsubok at ang kalidad ay garantisadong.
3: South Korea import chips, trabaho ay mas matatag;
4: 100% na sumusuporta sa after-sales service, kung may problema sa proseso ng paggamit ng produkto, maaari naming palitan ito nang libre.

Fiber Optical 24 MTP MPO Patch Cord 5M OM4 24 Core Magenta Low Loss 0.3dB type B 4


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino