VR
  • detalye ng Produkto

Mga Tampok ng Produkto:

1) Sumusunod ang solong LC o SC receptacle optical interface

2) Hot-pluggable SFP footprint

3) 1310nm FP laser transmitter; 1550nm DFB laser transmitter

4) RoHS compliant at Lead Free

5) Hanggang 3km sa 9/125um SMF

6) Metal enclosure para sa mas mababang EMI

7) Single 3.3V power supply

8) Mababang power dissipation<600mW

9) Komersyal na hanay ng temperatura ng pagpapatakbo: 0 hanggang 70

10) Opsyonal na Digital Diagnostic Monitoring

Mga Application:

Gigabit Ethernet

Fiber Channel

Aplikasyon ng WDM

Pangkalahatan :

Ang mga Small Form Factor Pluggable (SFP) transceiver ay tugma sa Small Form Factor Pluggable Multi-Sourcing Agreement (MSA). Sabay-sabay silang sumusunod sa Gigabit Ethernet gaya ng tinukoy sa IEEE STD 802.3 at 1x Fiber Channel gaya ng tinukoy sa FC-PI-2 Rev. 10.0 . Ang mga ito ay RoHS compliant at lead-free.


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino