Mga produkto
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Numero ng Modelo: SC/APC Duplex Uri: Mga Optical Fibers
Gamitin ang: FTTH Code ng Kulay: Dilaw
Materyal ng Jacket: LSZH o PVC Konektor: SC sa SC
Duplex o Simplex: Duplex Pangunahing Pamantayan: OS1/OS2
Oversleeving: 2mm o 3mm Application: FTTH FTTB FTTX Network
Mataas na Liwanag:

FTTH Duplex Optical Patch Cord

,

LSZH Duplex Optical Patch Cord

,

SC/UPC Optical Fiber Patch Cord

Paglalarawan ng Produkto

SC/UPC-SC/UPC LSZH FTTH Duplex Optical Patch Cord

Paglalarawan ng Produkto:

 

Ang mga Fiber Optic Patch cord ay napaka maaasahang mga bahagi na nagtatampok ng mababang pagkawala ng pagpasok at pagkawala ng pagbalik. Ang mga ito ay kasama ng iyong napiling simplex o duplex na pagsasaayos ng cable. Ang malawak na hanay ng mga fiber patch cable ay tinatapos gamit ang mga makabagong konektor at magagamit sa anumang kumbinasyon ng ST, SC, LC at MTRJ na may PC, UPC o APC na mga uri ng polish upang matugunan ang iyong karaniwan o pasadyang mga pagsasaayos.

 

Pagtutukoy:

 

Parameter Uri PC SPC UPC APC
Pagkawala ng pagpasok SM ≤0.25dB ≤0.20dB ≤0.20dB ≤0.15dB
  MM ≤0.3dB ≤0.20dB ≤0.20dB ≤0.30dB
Pagbabalik pagkawala SM ≥45dB ≥50dB ≥55dB ≥65dB
  MM ≥35dB ≥35dB ≥35dB ≥35dB
Mating Durability 500 timer Karagdagang Pagkalugi≤0.1dB Pagkakaiba-iba ng Pagkawala ng Pagbabalik<5dB
Katatagan ng Temperatura-40℃~75℃ Karagdagang Pagkalugi≤0.1dB Pagkakaiba-iba ng Pagkawala ng Pagbabalik<5dB
Operating Temperatura -40℃~75℃

 

Mga Application:


(1) Telekomunikasyon, Cable TV

(2) LAN, WAN, MAN

(3) Pagsukat

(4) Mga teknolohiya ng sensor

(5) Medikal na instrumentasyon at mga pamamaraan ng pagsukat

(6) Mga aplikasyon sa industriya

 

Ang aming mga pakinabang:

 

1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.

 

2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.

 

3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento

 

4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)

 

5. English software, English Indicator

 

6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo

 

7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid

 

8.Katiyakan sa Kalidad

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino