VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan: Fiber Optical Pigtail Haba ng Cable: 1m o 1.5m
Uri ng Hibla: 657A1 657A2 G657B3 G652D Mode ng Fiber: SM OM1 OM2 OM3 OM4
Pagkawala ng Insertion: 0.2db Pagkawala sa Pagbabalik: 55 DB
Kulay: Dilaw modelo: SC/APC
Mataas na Liwanag:

duplex fiber patch cord

,

duplex fiber patch cord

Paglalarawan ng Produkto

Yellow Fiber Optical Patch Cord Pigtail Single Mode SC/APC G657A2 0.9mm Return 65dB

Single Mode SC/APC G657A2 Fiber Optical Patch Cord Pigtail 0.9mm Return 65 dB Yellow
 
Paglalarawan ng Produkto:
 
Pigtail SC/APC ay sobrang maaasahang mga bahagi na nagtatampok ng mababang pagkawala ng pagpasok at pagkawala ng pagbalik. Ang mga ito ay kasama ng iyong napiling simplex o duplex na configuration ng cable . Ang malawak na hanay ng mga fiber patch cable ay tinatapos gamit ang mga makabagong connector at available sa anumang kumbinasyon ng ST, SC, LC at MTRJ na may mga PC, UPC o APC na mga uri ng polish upang matugunan ang iyong karaniwang o custom na mga configuration.
Pangunahing tampok:
 1. Mababang pagkawala ng Insertion
 
 2.  Mababang PDL
 
 3. Compact na Disenyo
 
 4. Magandang pagkakapareho ng channel-to-channel
 
 5.  Malawak na Operating Wavelength: 1260-1650nm
 
 6.  Malawak na Operating Temperatura: -40°C - 85°C
 
 7.  Mataas na Pagkakaaasahan at Katatagan
 
Aplikasyon:
 
1) Mga Sistema ng FTTX
 
2)Mga Network ng PON
 
3)Mga Link ng CATV
 
4)Optical Signal Distribution
 
5)Mga Lokal na Areal Network (LAN)
6) Fiber Communication System
 
 
Mga Pagpipilian sa Pag-order:
1) Uri ng connector: FC, SC, LC, ST
2) Ferrule End-face: PC, UPC, APC
3) Uri ng Core: Single-mode (SM: 9/125um), Multimode (MM: 50/125um o 62.5/125um)
4) Dami ng Cable: Simplex, Duplex
5) Diameter ng Cable:φ3.0mm,φ2.0mm,φ0.9mm
6) Haba ng Cable: 1, 2, 3 metro o customized

7) Uri ng Cable:PVC, LSZH.
 
 
Pagtutukoy:

ModeSMMM
PolishUPCAPCPC
Pagkawala ng Insertion

Karaniwan≤0.2dB
Pinakamataas≤0.3dB

≤0.25dB
Pagbabalik Pagkawala≥50dB≥65dB≥35dB
Pagpapalitan≤0.2dB
Pag-uulit≤0.1dB
tibay≤0.2dB (1000 beses na pagsasama)
Makunot na Lakas> 10kg
Temperatura≤0.2dB (-40+85 sustain ng 100 oras)
Halumigmig

≤0.2dB (+25+65 93 R.H.100 oras

 

 
 Yellow Fiber Optical Patch Cord Pigtail Single Mode SC/APC G657A2 0.9mm Return 65dB 0
Yellow Fiber Optical Patch Cord Pigtail Single Mode SC/APC G657A2 0.9mm Return 65dB 1
Yellow Fiber Optical Patch Cord Pigtail Single Mode SC/APC G657A2 0.9mm Return 65dB 2
Nangako ang aming pabrika: 
1. Maaari kaming i-customize ng mga customer, at ang mga label ay ayon sa mga kinakailangan ng tatak ng customer!
2. Ang aming kapasidad sa produksyon: 10,000 piraso ang maaaring gawin araw-araw.
3. Ang aming kontrol sa kalidad: Ang lahat ng mga produkto ay end-face inspeksyon, tapos na pagsubok ng produkto, 3D na kagamitan na pagsubok, garantisadong 100% kuwalipikado.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino