Mga produkto
VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Uri ng Konektor:LC/UPCUri ng hibla:Single mode
Buffer Material:PVC o LSZHUri ng Optical Fiber:G652D, G657A1 o G657A2
Haba:1.2m o 1.5mKulay:12 Kulay
Pag-iimpake:12Kulay Bawat Malaking Poly BagLaki ng Cable:0.9mm 7.0
Mataas na Liwanag:

duplex fiber patch cord

,

duplex fiber patch cord

Tampok:

Mababang pagkawala ng pagpasok at pagkawala ng pagmuni-muni sa likod

Magandang palitan

Magandang tibay

Mataas na temperatura katatagan.

Superior Quality Standard PC/UPC/APC Polishing

Pamantayan: IEC Grade B
Mga pagtutukoy:

Mga bagay         Single modeMultimode
PC  UPC   APC62.5/12550/12550/125 10G
Pagkawala ng Insertion<0.3dB<0.3dB
Pagbabalik Pagkawala≥45dB≥50dB≥60dB≥35dB
tibay<0.1dB karaniwang pagbabago,
500 mating
Operating Temperatura-40 hanggang +75-40 hanggang +75
Mga Sukat ng Ferrule Hole125.0+1/-0um, Conentricity:≤1um125um,Conectricity:1≤3um
125.3+1/-0um, Conentricity:≤1um127um,Conectricity:1≤3um
125.5+1/-0um, Conentricity:≤1um

128um,Conectricity:1≤3um

 

Ang mga pagtutukoy ng G652D at G657A2 ay tumutukoy sa salamin at cable construction ng optical fiber at sa pangkalahatan ay ang mga fibers na pinili sa optical fiber patch lead para sa singlemode system.

1.G652D Ang fiber Mode Field Diameter ay 10.4µm @1550nm.

2.G652D ang mga hibla ay nagbibigay ng bahagyang mas mababang pagkawala ng transmission, na mas mahusay sa pagpapadali ng mga long distance communication links (hanggang sa at higit sa 100km).

3. Pagkukulang, G652D ang mga hibla ay may limitadong paglaban sa liko.

G657A2 fibers ay ginagamit sa advanced access cable network installation, kung saan ang mas mataas na bend resistance ay kinakailangan para sa mas maliliit na cable jointing pit at nagbibigay-daan din para sa cable at hardware miniaturization.

1.G657A2ang mga hibla ay ganap na katugma sa mga hibla ng G652D. Ang G657A2 fiber Mode Field Diameter ay 9.8µm@1550nm. Bahagyang mas mataas ang pagkawala ng splice kapag pinagsasama ang dalawang magkaibang fibers.

2.G657A2 ang hibla ay may higit na pagtutol sa mga pagkalugi ng baluktot (macrobend) (tingnan ang figure sa ibaba), at pinapadali ang mga diskarte sa pag-deploy ng mababang gastos.

LC/UPC 12 Core Colors SM Patch Cord Fiber Patch Cables G652D G657A1 G657A2 1m 1.5m 1

LC/UPC 12 Core Colors SM Patch Cord Fiber Patch Cables G652D G657A1 G657A2 1m 1.5m 2

    Figure: Kaugnay na Bending radii para sa G652 at G657 fibers. Fibre Bending Radii Vs Attenuation Increase sa 1310nm.

    Samakatuwid, ang G657A2 optical fiber sa mga patch cord, ay nagbibigay ng pinahusay na radius ng bend at flexibility, na maaaring magbigay-daan para sa mas mahusay na pamamahala ng cable at pagruruta sa mga masikip na lugar. Ang pinahusay na radius ng bend, ay maaari ring magbigay-daan para sa pagtaas ng density sa mga high density patching field. Ang G657A2 optical fiber ay nagiging napakasikat sa Data Center at Enterprise network deployments.

 

 

 


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino