VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan: SC/UPC Duplex Adapter Application: Telecom CATV Network FTTX
Pagkawala ng Insertion: < 0.2db Pagkawala sa Pagbabalik: 60db
Materyal: Plastic +ceramics Operating Temperatura: -40+80
Uri ng Konektor: SC/UPC manggas: Ceramic
KULAY: ITIM
Mataas na Liwanag:

hubad na fiber adapter

,

single mode sa multimode fiber adapter

Paglalarawan ng Produkto

Duplex Flange Black Fiber Optic Adapter LC SC , UPC SC Fiber Connector

Pakyawan Fiber optic adapter SC/UPC duplex flange Optical adapter

Panimula ng produkto

Ang optical adapter (tinatawag ding flange) ay isang fiber optic connecting part sa mga aktibidad ng pag-link ng mga bahagi. Ang kumpletong serye ng mga produkto, kabilang ang FC, SC, ST, LC, MTRJ, malawakang ginagamit sa optical distribution frames (ODF), at optical fiber communications equipments, instruments. Ang pagganap ay matatag at maaasahan.

1. Mababang pagkawala ng pagpapasok
Ang mga hibla ay konektado sa pamamagitan ng isang adaptor sa pamamagitan ng isang panloob na bukas na manggas. Nag-aalok kami ng mga adapter sa iba't ibang hugis at performance para matiyak ang koneksyon sa pagitan ng mga fiber jumper.

2. Magandang repeatability
Malawakang ginagamit sa optical fiber distribution frame (ODF), fiber optic instrument table, fiber optic LAN, atbp.

3. Magandang paghihiwalay
Ang field ng signal ay electrically isolated mula sa main control terminal upang maiwasan ang aksidenteng pagkawala ng main control terminal

 

Aplikasyon

* Telekomunikasyon

* CATV

* LAN& WAN

* Network

* Broadband

* FTTP

 

Mga tampok

*Single mode at Multimode

*Mga manggas ng Zirconia o manggas na tanso ng Phosphor

*NTT standard compatible

*Available nang walang flanges o may flange para sa duplex,

Nagse-save ng espasyo sa panel

*SC2 8Port high density para sa patch panel mount applications

*Matugunan ang pamantayang JIS5974 at bellcore GR-326

*Sumusunod sa IEC874-14& IEC874-19

*Lahat ng bahagi ay sumusunod sa ROHS

 

Produkto detalye

Parameter Yunit LC, SC, FC, ST
SM MM
PC UPC APC PC
Pagkawala ng Insertion (Karaniwang) dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Pagbabalik Pagkawala dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30
Kakayahang palitan dB ≤0.2
Pag-uulit dB ≤0.2
tibay Oras >1000
Operating Temperatura °C -40~75
Temperatura ng Imbakan °C -45~85

 

 Mga larawan

 

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 0

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 1

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 2

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 3

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 4

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 5

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 6

Ang aming mga pakinabang:
1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.
2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.
3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento
4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)
5. English software, English Indicator
6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo
7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid
8.Katiyakan sa Kalidad

Profile ng Kumpanya

 

SHENZHEN KEXINT TECHNOLOGY CO.,LTD. Ay isang high-technology enterprise na nakatuon sa optical fiber at network communication, nagbibigay ng buong hanay ng mga produkto at solusyon sa FTTH(FTTX) system,Generic Cabling system (ALL-LAN).

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 7 Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 8


Sinasaklaw nito ang isang lugar na 2000 square meters. Ang kumpanya ay may tumpak na pagmamanupaktura& testing equipments, ang KEXINT ay nakapasa sa ISO 9001:2008 enterprise certification, at ang mga produkto ay na-export sa higit sa 15 bansa . Kabilang sa mga pangunahing produkto ang optical fiber connector , Fiber Fast Connector , Fiber Patch cord, Fiber adapter , Fiber attenuator, Fiber coupler, PLC splitter CWDM,DWDM,OADM,MPO/MTP module,Fiber Optic Terminal Box, Fiber Optic Splice Closure atbp. Ang mga produkto ay malawakang ginagamit sa telecom, broadcast& telebisyon, power engineering, at ilang iba pang industriya. Higit pa rito, nakapagtatag kami ng magiliw na relasyon sa negosyo sa maraming kumpanya ng telekomunikasyon sa loob at labas ng bansa.

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 9  Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 10

Duplex Flange Black Fiber Optic Adaptor LC SC , UPC SC Fiber Connector 11

 

 

 

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino