Mga Solusyon sa Sistema ng Komunikasyon
VR
  • detalye ng Produkto
PON:GPONDownstream Rate:2.5Gbps
Upstream Rate:1.25Gbpsdimensyon:140mm*102mm*33mm(haba*lapad*taas)
Kundisyon ng Operating:-5 ~ +55℃, Operating Humidity: 10~90% (hindi condensed)Button:RST, Kapangyarihan
Optical wavelength:Tx 1310nm, Rx 1490nmMga Chipset:REALTEK/ZTE
Mataas na Liwanag:

ftth onu kagamitan

,

onu device



 produktoDpaglalarawans:

♦ Sumusunod sa ITU G.984.1, ITU G.984.2, ITU G.984.3 at ITU G.984.4 ay nagbibigay ng komprehensibong GPON network compatibility

Downstream rate na hanggang 2.488Gbps at upstream rate hanggang 1.244Gbps
Ang fiber access at gigabit port ay nagbibigay ng napakabilis na bilis ng paglipat

Sinusuportahan ang remote na pamamahala ng OMCI (ONT Management Control Interface).

 

4GE 2POTS GEPON ONU Device WiFi Black , OLT ONT GPON 1 SC UPC PON Port KEXINT 0

 Produkto detalye:

itemPaglalarawan
Mga Pamantayan ng GPONITU-T G.984.1, G.984.2, G.984.3, G.984.4
ChipsetZTE o MTK
Interface

1 SC/UPC PON Port

4 10/100/1000Mbps RJ45 Port
2 POTS Port

1 USB

WIFI (2.4G& 5G)

Mga Rate ng Data&Haba ng daluyongpataasstream:1.244Gbps, 1310nm
Downstream: 2.488Gbps, 1490nm
Distansya0~ 20Km Max
Panlabas na Power SupplyDC 12V/2A

 

 


















Ang aming mga pakinabang:

1. Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.

2. OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.

3. Malayong teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento

4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)

5. English software, English Indicator

6. Propesyonal, Napaka mapagkumpitensyang presyo

7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid

8. Quality Assurance

 


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino