Mga Produktong Fiber Optic
VR
  • detalye ng Produkto

Panimula ng Produkto:
  Ang ultra bending insensitive single-mode optical fiber BendCom® G.657.B3 ay may namumukod-tanging pagganap ng bending, lalo na sa 5 mm bending radius. Ang pamamahagi ng profile ng refractive index ay na-optimize upang ang fiber ay ganap na magkatugma sa G.657.A2 fiber, na ginagawa itong pinakamahusay na produkto para sa fiber-to-the-home (FTTH).
Mga Sitwasyon ng Application:
1.FTTH
2.Home application scenario tulad ng invisible fiber optic cable
3.Para sa mga okasyong may mga espesyal na kinakailangan sa radius ng baluktot

Mga Tampok:
1. Simpleng istraktura, magaan ang timbang at mataas na lakas ng makunat.
2. Espesyal na disenyo ng groove, madaling i-strip at splice, pinasimpleng pag-install at pagpapanatili.
3. Tinitiyak ng dalawang magkatulad na wire na bakal ang makunat.
4. Crush resistance at flexibility.
5. Mababang usok zero halogen at flame retardant sheath, environment-friendly at magandang seguridad.
Uri at katangian ng optical fiber:
   G657B3 Katangian ng Optical Fiber


ITEMYunitPagtutukoy
G. 657B3
Diametro ng field ng mode1310nmmm9.2 ± 0.4
1550nmmm10.4 ± 0.5
Diametro ng claddingmm125.0 ± 0.7
Cladding non-circularity%≤1.0
Core concentricity errormm≤0.5
Diametro ng patongmm242 ± 7
Coating/cladding concentricity errormm≤12
Cable cut-off wavelengthnm≤1260
Attenuation Coefficient1310nmdB/km≤0.35
1383nmdB/km≤0.33
1550nmdB/km≤0.21
1625nmdB/km≤0.23
Patunay na antas ng stresskpsi≥100

Ang iba pang mga parameter ay nakakatugon sa karaniwang ITU-T G.657.B3
Istraktura at parameter ng cable


itemMga nilalamanYunitHalaga
Optical Fiber
//1
Mahigpit na buffer fiberdiametermm0.9±0.05
materyal/LSZH
Tagapunomateryal/Aramid na sinulid
Panlabas na jacketdiametermm3.0±0.1
materyal/TPU
Kulay/Itim
Pagganap ng makunatPanandalian
N500
PangmatagalanN200
CrushPanandalianN/100mm
500
PangmatagalanN/100mm100
Cable attenuationdB/kmSM: ≦ 0.4 sa 1310nm, ≦ 0.3 sa 1550nm
Bigat ng cable (Tinatayang)kg/km8.2

Kulay ng connector

PAG-IIMPAKE:
1 Ang nominal na haba ng pagpapadala ng cable ay 1~3 km. Available din ang ibang haba kung kinakailangan ng mamimili.
2 Ang bawat haba ng kable ay isusugat sa isang hiwalay na matibay na kahoy.
3 Ang magkabilang dulo ng cable ay selyuhan ng angkop na heat shrinkable cap upang maiwasan ang pagpasok ng moisture sa panahon ng transportasyon at pag-iimbak.
4 Ang dulo ng cable ay mahigpit na ikakabit sa drum upang maiwasang kumalas ang cable habang nagbibiyahe o maluwag sa panahon ng paglalagay ng mga operasyon.
5 Sisiguraduhin ang circumference batten sa pagitan ng mga panlabas na gilid ng flange upang maprotektahan ang cable laban sa pinsala sa panahon ng pagpapadala at pag-iimbak.
6 Para sa mga layunin ng pagsubok, ang panloob na dulo ng cable ay ilalagay sa isang puwang sa drum flange . Ang pinakamababang haba ng isang metro ng cable sa panloob na dulo ay maa-access. 
7 Ang cable ay ipapadala sa mga drum na idinisenyo upang maiwasan ang pagkasira ng cable sa panahon ng pagpapadala at pag-install
8 Ang pinakamababang barrel diameter ng drum ay magiging 30 beses sa kabuuang diameter ng cable.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino