VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan ng Produkto: Konektor ng MPO Uri ng hibla: SM OM1 OM2 OM3 OM4
Uri: Fiber Adapter& Mga konektor Custom na Disenyo: Nako-customize
Kulay: Berde, Asul, Dilaw, Pula
Mataas na Liwanag:

SM MM MTP MPO Patch Cord

,

OM4 MTP MPO Patch Cord

,

IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors

Paglalarawan ng Produkto

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 0

Paglalarawan:

Ang isang mpo fiber optic connector ay nagwawakas sa dulo ng isang optical fiber, at nagbibigay-daan sa mas mabilis na koneksyon at pagdiskonekta kaysa sa pag-splice.
Ang mga konektor ay mekanikal na magkabit at ihanay ang mga core ng mga hibla upang makadaan ang liwanag. Ang mas mahusay na mga konektor ay nawawalan ng kaunting liwanag dahil sa pagmuni-muni o hindi pagkakahanay ng mga hibla

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 1

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 2

Application:

CATV
Aktibong pagwawakas ng device
Mga network ng telekomunikasyon
Metro
Mga Local Area Network (LAN)
Mga network ng pagproseso ng data
Mga kagamitan sa pagsubok
Pag-install ng lugar
Mga Wide Area Network (WAN)

 

Tampok:

Mababang pagkawala ng pagpasok at pagkawala ng pagmuni-muni sa likod
Predomed ibabaw ng dulo ng Ferrule
Precision anti-rotation key at corrosion resistant na katawan
UL-rated na plastic na pabahay
Mga bota sa iba't ibang kulay
Mga bota sa istilo ng Telcordia
Libreng lumulutang na ceramic ferrule

 

Mga pamantayan:

Ang lahat ng mga bahagi at panghuling produkto ay idinisenyo at nasubok upang sumunod sa kinakailangan ng IEC 60874-7, CECC 86115-801, Bellcore/Telcordia GR-326, EIA/TIA 604-3A, EIA/TIA 568, ISO/IEC 11801, Belcore/ Telcordia GR-409-CORE, IEC 793, IEC 794-1-E1, IEC 794-1-E3, UL 1666/901 at EIA/TIA 455

 

Availability:

Ang connector ay maaaring ibigay bilang isang pre-assembled one-piece connector o bilang connector kit.
Available ang mga clip para sa mga duplex connector
Available ang mga housing kit na walang ferrule.

 

Mga pagtutukoy:

  Singemode(UPC) Singemode(APC) Multimode
Pagkawala ng pagpasok ≤ 0.2db ≤ 0.2db ≤ 0.25db
Pagbabalik pagkawala ≥55db ≥65db ≥30db
tibay ≤ 0.2db karaniwang pagbabago, 1000 beses na isinangkot
Operating Temperatura -45 hanggang +85 degree
Mga Sukat ng Ferrule Hole 125.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um 125.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um 125.0um, Concertricity:≤3.0um
125.3+1/-0um, Concertricity:≤1.0um 125.3+1/-0um, Concertricity:≤0.5um 127.0um, Concertricity:≤3.0um
125.5+1/-0um, Concertricity:≤1.0um 125.5+1/-0um, Concertricity:≤0.5um 128.0um, Concertricity:≤3.0um
126.0+1/-0um, Concertricity:≤1.0um 126.0+1/-0um, Concertricity:≤0.5um  

 

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 3

 

Ang aming mga pakinabang:

 

1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.

 

2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.

 

3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento

 

4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)

 

5. English software, English Indicator

 

6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo

 

7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid

 

8.Katiyakan sa Kalidad

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 4

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 5

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 6

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 7

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 8

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 9

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 10

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 11

SM MM OM3 OM4 MTP MPO Patch Cord IEC 60874-7 Mpo Fiber Optic Connectors 12

Q1: Ikaw ba ay kumpanya ng kalakalan o tagagawa?
A1: Kami ay pabrika.
Q2: Gaano katagal ang iyong oras ng paghahatid?
A2: Sa pangkalahatan ito ay 5-10 araw kung ang mga kalakal ay nasa stock. o ito ay 15-20 araw kung ang mga kalakal ay walang stock, ito ay ayon sa dami.
Q3: Nagbibigay ka ba ng mga sample? libre ba ito o dagdag?
A3: Oo, maaari kaming mag-alok ng sample para sa libreng bayad ngunit hindi babayaran ang halaga ng kargamento.
Q4: Ano ang iyong mga tuntunin sa pagbabayad?
A4: Pagbabayad<=1000USD, 100% nang maaga. Pagbabayad>=1000USD, 30% T/T in advance, balanse bago shippment.
Q5: Maaari ba kitang bisitahin?
A5: Oo naman, ang aming pabrika ay nasa Shenzhen, China. Mangyaring makipag-ugnayan sa amin upang gumawa ng appointment.
Q6: Maaari ba akong makipag-ayos sa mga presyo?
A6: Oo, maaari naming isaalang-alang ang mga diskwento para sa maramihang container load ng halo-halong kalakal.
Q7: Magkano ang mga singil sa pagpapadala?
A7: Depende ito sa laki ng iyong kargamento at sa paraan ng pagpapadala. Ibibigay namin ang singil sa iyo ayon sa iyong hiniling.
Q8. Maaari ka bang gumawa ayon sa mga sample?
A8: Oo, maaari kaming gumawa ng iyong mga sample o teknikal na mga guhit. Maaari naming bumuo ng mga molds at fixtures.
Q9. Ano ang iyong mga tuntunin sa pag-iimpake?
A9: Sa pangkalahatan, inilalagay namin ang aming mga kalakal sa mga neutral na puting kahon at kayumangging karton. Kung ikaw ay may legal na rehistradong patent, maaari naming i-pack ang mga produkto sa iyong mga branded na kahon pagkatapos makuha ang iyong mga authorization letter.
Q10. Ano ang iyong mga tuntunin ng paghahatid?
A10: EXW, FOB, CFR, CIF, DDP.
Q11.Paano ang Warranty?
A11: Mayroong 12 buwan para sa warranty. Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino