VR
  • detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Boltahe:AC110-240VWorking Wavelength:850/1310/1550nm
Scale ng Pagsubok:0-75dBKundisyon ng Operating:0-5000m Itaas sa Antas ng Dagat, -10-50° Max na Bilis ng Hangin na 15m/s
Katumpakan ng Pagsubok:0.25dBKatatagan ng Output:0.05db/oras
Uri ng Interface:FC/SC/STNaaangkop na mga Fiber:SM MM DS NZDS
Linearity:0.001nw/uw/mwSukat:26.5*26.5*14
Mataas na Liwanag:

mga kasangkapan sa fiber cable

,

mga tool sa fiber network

Paglalarawan ng Produkto

Insertion / Return Loss Tester Fiber Network Tools KXT 502 1310 1550 850nm Single / Multi Mode

Pagsingit & return loss tester KXT 502 1310 1550 850 nm Single Mode o Multimode

 

    KXT-502 insertion & Ang return loss tester ay isang tiyak na fiber optical na nasubok na idinisenyo ng Rongbang Communication batay sa kanilang sariling mga karanasan sa produksyon at mga kinakailangan ng customer. Ito ay malawakang ginagamit para sa pagsubok ng insertion at return loss ng fiber optical passive components at fiber telecom industry. Ito ay isang pangunahing at mainam na tester para sa mga pabrika, mga institusyong pananaliksik at mga kumpanyang nagpapatakbo. Mayroon itong natatanging set ng babala ng data ng pagkawala ng insertion. Iba't ibang kulay na palabas. Ang kahusayan sa pagsubok ay lubos na pinahusay. Madali ang pagpapatakbo at ang disenyo ng electrical circuit ay napakahusay. Nagse-save ito ng mga hakbang sa pagpapatakbo para sa malaking aktibong sukat at pag-detect ng mga micro signal. Ang natatanging idinisenyong joint nito ay maaaring i-dismount. Available din ang interface ng power meter.

 

Insertion / Return Loss Tester Fiber Network Tools KXT 502 1310 1550 850nm Single / Multi Mode 0


Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino