Mabilis na Konektor ng Fiber Optic
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Uri ng hibla: Single mode Haba: 52 Mm
Uri ng Konektor: APC Pagkawala ng Insertion: 0.3dB
Kulay: Berde Materlar: SiO2
diameter: 0.9mm, 2.0mm, 3.0mm, Iba pa Paglaban sa makunat: 10N
Haba ng daluyong: 1260nm~1620nm
Mataas na Liwanag:

optical cable adapter

,

optical cable joiner

Paglalarawan ng Produkto

SC/APC Mabilis na Fiber Optic Quick Connector FTTH Network 52mm Haba SC FC LC 0.3dB

SC/APC Mabilis na Fiber Optic Quick Connector Para sa FTTH Network 52mm Length SC FC LC
 
  Ang mabilis na connector ay idinisenyo para sa mataas na kalidad at mataas na kahusayan para sa pag-install. ang istraktura ng crimping position ay isang natatanging disenyo, at hindi kailangang gluing, polishing ni anumang mga consumable. pinagtibay na fiber pre-installed na istraktura.maaaring magamit muli, at maginhawa para sa field installation .
 

Tampok:

Fiber stub na naka-install sa pabrika
Walang kinakailangang epoxy o buli
Mabilis at madaling pagwawakas ng hibla sa larangan
Tinatanggal ang sobrang haba ng cable at imbakan ng pigtail splice
Sulit

Application:

Mga patch panel
Mga frame ng pamamahagi
Pagpapanatili o emergency na pagpapanumbalik ng mga network ng fiber
Mga Outlet ng FTTH
Koneksyon sa desk para sa mga LAN environment

 
Mga Parameter Mga pagtutukoy
Uri ng Konektor SC/LC/FC/ST
Dimensyon 50mm
Mga Diameter ng Cable 0.9/2.0/3.0mm
Fiber Mode SM/MM
Nakakagiling na dulong mukha UPC/APC
  UPC APC
Pagkawala ng Insertion ≤0.5dB ≤0.5dB
  UPC APC
Pagbabalik Pagkawala ≥45dB ≥50dB
Pagsubok sa Pag-igting ≥100N
Operating Temperatura -40℃~+75℃

 

SC/APC Fast Fiber Optic Quick Connector FTTH Network 52mm Length SC FC LC 0.3dB 0

SC/APC Fast Fiber Optic Quick Connector FTTH Network 52mm Length SC FC LC 0.3dB 1SC/APC Fast Fiber Optic Quick Connector FTTH Network 52mm Length SC FC LC 0.3dB 2SC/APC Fast Fiber Optic Quick Connector FTTH Network 52mm Length SC FC LC 0.3dB 3

 

Ang aming mga pakinabang:


1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.

2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.

3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento

4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)

5. English software, English Indicator

6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo

7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid

8.Katiyakan sa Kalidad

 

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino