Mga produkto
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Bilis ng Transmisyon: 10/100/1000Mbps Haba ng daluyong: 1310nm/1550nm
Konektor: SC FC ST Distansya: 20KM
Uri ng hibla: SM MM Uri ng Port: SC/ST/FC At RJ45
Mga Sertipikasyon ng Produkto: CCC, CE, CE, FCC, FCC, RoHS, RoHS Power Output: DC 5V 1A
Mataas na Liwanag:

electrical sfp module

,

fiber optic ethernet transceiver

Paglalarawan ng Produkto

10M 100M 1000M Multimode Fiber Module 1 Port Media Converter Switch Series SC RJ45

10M 100M 1000M Fiber Optic 1Port Media Converter Online SFP Module Media Switch Series SC RJ45
 
    Ang mga Ethernet media converter ay idinisenyo upang magpadala at tumanggap ng 10/100/1000 Mbps na data sa single mode optical fiber. Ang elektrikal na interface ay Auto-Negotiate sa isang 10 Mbps, o 100 /1000Mbps Ethernet rate nang walang anumang mga pagsasaayos. Ang optical interface ay gumagana sa isang 1000Mbps Ethernet rate. Ang mga LED indicator ay ibinibigay para sa mabilis na pagtiyak ng katayuan ng pagpapatakbo ng kagamitan. Nagbibigay ito sa iyo ng SC, FC o ST connectors para sa iyong fiber optic cable at RJ45 para sa twisted pair UTP cable connection. Ang maximum na extension ay hanggang sa 120km sa ibabaw ng fiber. 

Mga Tampok:

 

1. I-plug at i-play, mataas ang pagganap, Mababang paggamit ng kuryente
2. Uri ng card o stand-alone, ilapat sa sentralisadong pamamahala na 2U aluminum chassis
3. Ang cache ay 512KB, ang MAC address table ay 4KB
4. Sumusunod sa IEEE802.3 (10BASE-T) at IEEE802.3u (100BASE-TX/FX),Sumusunod sa IEEE802.3z/AB
1000Base-T,1000Base-SX/LX na mga pamantayan.
5. Sinusuportahan ng electrical port ang Auto-Negotiation para sa 10 Mbps o 100 Mbps, full duplex o half duplex na data.
6. Awtomatikong MDI/MDI-X crossover
7. Mga distansya hanggang sa: 20 km Single Mode
8. SC optical connectors.
9. pinapagana ng DC

10. Alinsunod sa safety code ng FCC, CE at RoHS.

 

Teknikal na Pagtutukoy

 

pangalan ng Produkto 10/100/1000M Single Fiber ,Single Mode, Fiber Media Converter
Mga pamantayan

IEEE 802.3i, IEEE 802.3u, IEEE 802.3x Flow Control,

IEEE 802.1af DTE Power sa pamamagitan ng MDI

Haba ng daluyong Single Mode: 1310nm,1550nm
Port Isang RJ45 port, Isang Fiber(SC)
Network Media 10BASE-T: Cat3,4,5 UTP(≤100 metro) 100BASE-TX: Cat5 o higit pang UTP (≤100 metro)
Forward Mode Itago at ipadala
LED Indicator

PWR: Green Illuminated upang ipahiwatig na gumagana ang unit sa ilalim ng normal na operasyon
TX : Ang Green Illuminated ay nagpapahiwatig ng pagtanggap ng mga pulso ng link mula sa sumusunod

tansong aparato at kumikislap kapag ipinapadala/natanggap ang data
FX : Ang Green Illuminated ay nagpapahiwatig ng pagtanggap ng mga pulso ng link mula sa sumusunod

fiber deviceat kumikislap kapag ipinapadala/natanggap ang data
1000M: Green Iluminated kapag data packets

ay ipinapadala sa 1000 Mbps

Power Supply DC5V1A
Mga kailangang pangkalikasan Operating Temperatura: 0°C~+70°C
Temperatura sa Imbakan: -45°C~+95°C
Kamag-anak na Halumigmig: 0~95% (hindi nakaka-condensing)
Distansya ng Transmisyon Hibla: Single Mode,20km; UTP: Cat.5/6, 100m
Diemension 11cm*7cm*2.5cm

 

 

Application:

1. Palawakin ang iyong koneksyon sa Ethernet hanggang 0~25km ang layo gamit ang fiber optics
2. Lumilikha ng isang matipid na Ethernet-fiber/copper-fiber na link para sa pagkonekta ng mga malalayong sub-network sa mas malalaking fiber optic network/backbones
3. Kino-convert ang Ethernet sa fiber, fiber sa copper/Ethernet, tinitiyak ang pinakamainam na scalability ng network para sa pagkonekta ng dalawa o higit pang mga Ethernet network node (hal. pagkonekta ng dalawang gusali sa parehong campus)
4. Dinisenyo upang magbigay ng high-speed bandwidth para sa paghingi ng malalaking grupo ng trabaho na nangangailangan ng pagpapalawak ng Gigabit Ethernet Network

 

10/100/1000MSeryeGigabitConverter

Ang 10/100/1000M Serye 10/100/1000BASE-TX hanggang 1000BASE-SX/LX

Ang converter ay pangunahing idinisenyo para sa mas malaki at mas mataas na bandwidth na hinihingi

mga workgroup na nangangailangan ng pagpapalawak ng Ethernet network. Ang

Nagtatampok ang 10/100/1000M ng Apat na RJ45 jack at isang SC o SFP fiber optic

connector, na kumukonekta sa 10/100/1000BASE-TX network sa

1000BASE-SX/LX (fiber optic) network. Sa full duplex mode, ang converter

maaaring pahabain ang distansya ng hanggang 550 metro para sa Multi-mode fiber at hanggang 80

kilometro para sa Single-mode fiber. Ito ay ganap na sumusunod sa IEEE 802.3z&

802.3ab na mga pamantayan. Ang Pag-install& mga pamamaraan ng pagpapatakbo ng

Simple lang ang 10/100/1000M Series& prangka. Maaaring subaybayan ng user ang

real time na katayuan ng operasyon nang madali sa pamamagitan ng isang set ng LED na matatagpuan sa front panel.

 

CableKoneksyonng10/100/1000MSeryeGigabitConverter

 

Uri ng port Uri ng Cable Max.Length
10/100/1000BASE-T Pusa. 5, 5E UTP, RJ-45 100 metro

 

1000BASE-SX Multi-mode Fiber ng 850n (62.5/125µm) 220 metro
1000BASE-SX Multi-mode na Fiber na 850nm (50/125µm) 550 metro
1000BASE-LX Single-mode na Fiber na 1310nm(9/125um) 10-100km

 

LEDIndikasyon

Mangyaring sumangguni sa sumusunod na talahanayan para sa LED na indikasyon ng 10/100/1000M Serye Gigabit Converter

LED Katayuan Indikasyon
kapangyarihan NAKA-ON Naka-on ang Power
lnk/act Flash F1:FX Data,P1 at P2:TP Data
bilis NAKA-ON Ang Bilis ay 1000M

 

Mga pagtutukoyng10/100/1000MSeryeGigabitConverter

MODELO 1,10/100/1000MSerye 2,10/100/1000MSerye
STANDARD

IEEE802.3ab

1000BASE-T;

IEEE802.3ab

1000BASE-T;

IEEE802.3z

1000BASE-SX

IEEE802.3z

1000BASE-LX

INTERFACE

RJ-45 part x 1 (10/100/1000 Mbps)

SC connector Fiber port x 1 (1000 Mbps)

TP

MGA KONEKSIYON

10/100/1000BASE-T:UTP Kategorya 5, 5E

FIBER

MGA KONEKSIYON

1000BASE-SX:62.5/125µm

o 50/125µm Multi-mode

hibla, SC/FC connector

1000BASE-LX:9 o

10/125µm Single-mode

fiber, SC/FC connector

LED

MGA INDIKASYON

lnk/kilos, bilis, lakas
MAX.DISTANCE 550m/220m 10km at 20km,100km
KAPALIGIRAN

Operating Temp:0~+70℃

Temp ng Imbakan:-40~+85℃

Humlblty: 10~90% hindi nakakapagpalapot

KAPANGYARIHAN 5V 2A
NET WELGHT 500 g
EMISYON FCC Class A, CE

 

KaraniwanSa matakapangyarihanBadyet

10/100/1000MSerye
Konektor SC SC SC SC SC
Haba ng daluyong 850nm 1310nm 1310nm 1310nm 1550nm
Karaniwan 550m/220m 10Km 20Km 30Km 50-100Km
MinTX -11dBm -11.0dBm -10.0dBm -7.0dBm -1~-6.0dBm

MaxTX

PWR

-3.0dBm - 3.0dBm -1.0dBm 0.0dBm 0.0dBm
Pagkamapagdamdam -18dBm -21.0dBm -21.0dBm -24.0dBm -24.0dBm

Link

Badyet

8.5dB 12.0dB 15.0dB 19.0dB 19.0dB

 

Pag-install

Tulad ng anumang de-koryenteng aparato, dapat mong ilagay ang kagamitan kung saan ito gagawin hindi napapailalim sa matinding temperatura, halumigmig, o electromagnetic panghihimasok. Sa partikular, ang site na iyong pipiliin ay dapat matugunan ang mga sumusunod kinakailangan: Mangyaring sundin ang mga hakbang upang i-install ang media converter. Ang Converter na ito ay aplug-and-play na device.

1. I-off ang power ng device/station sa network kung saan ang mai-install ang media converter.

2. Tiyakin na walang aktibidad sa network.

3. Ikabit ang fiber cable mula sa media converter sa fiber network. Ang Ang mga koneksyon sa hibla ay dapat na Matched-Transmit socket upang makatanggap ng socket

4. Maglakip ng UTP cable mula sa 1000Base-Tx network sa RJ-45 port sa ang produkto

5. Ikonekta ang power cord sa media converter at tingnan kung ang power Bumukas ang ilaw ng LED. Ang TP Link at FX link LED ay liliwanag kapag ang lahat ng ang mga koneksyon sa cable ay kasiya-siya.

6. I-on ang power ng device/station.

 

10M 100M 1000M Multimode Fiber Module 1 Port Media Converter Switch Series SC RJ45 0

Package Nilalaman

1. MDI-MDIX Auto-crossover suportado

2. Pag-install ng Plug-and-Play

3. Suporta sa Link Alarm

4. Suportahan ang flux controlling ng full duplex/backpressure ng half duplex, can

maipadala 1600bytes management packet.

5. Sumunod sa IEEE802.3z 1000Base-SX/LX&IEEE 802.3ab 1000Base-T

6. Work wavelength 850nm,1310nm,1550nm opsyonal

7. Link sa pagitan ng RJ45 at fiber port, dynamic na paghahatid ng data, buo/kalahati

duplex, indikasyon ng mga ilaw ng bilis

8. Supply Slot, panloob na kapangyarihan at panlabas na kapangyarihan, UTP port ay sumusuporta

10/100/1000M awtomatikong negosasyon

10M 100M 1000M Multimode Fiber Module 1 Port Media Converter Switch Series SC RJ45 1

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino