Mga produkto
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan: SC Female To ST Female Adapter Pagkawala ng Insertion: < 0.2db
Pagkawala sa Pagbabalik: 50 Db Materyal: Plastic +ceramics
Operating Temperatura: -40+80 Uri ng Konektor: Hybrid
manggas: Ceramic Metiral: metal
Mataas na Liwanag:

hubad na fiber adapter

,

fiber optic adapter kit

Paglalarawan ng Produkto

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapter Duplex Single Mode To Multimode Adapter

 

SC Femalesa ST Male Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter

 

Panimula ng produkto

Ang SC Female to ST Male fiber optic adapter ay murang umaangkop sa mga interface ng connector sa bagong kagamitan, mag-upgrade ng mga panel ng pamamahagi at alisin ang pangangailangan na muling wakasan ang mga cable assemblies.

 

Aplikasyon

* Telekomunikasyon

* CATV

* LAN& WAN

* Network

* Broadband

* FTTP

 

 

 

Produkto detalye

Parameter Yunit LC, SC, FC, ST
SM MM
PC UPC APC PC
Pagkawala ng Insertion (Karaniwang) dB ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2 ≤0.2
Pagbabalik Pagkawala dB ≥45 ≥50 ≥60 ≥30
Kakayahang palitan dB ≤0.2
Pag-uulit dB ≤0.2
tibay Oras >1000
Operating Temperatura °C -40~75
Temperatura ng Imbakan °C -45~85

 

 Mga larawan

1. Mababang pagkawala ng pagpapasok
Ang mga hibla ay konektado sa pamamagitan ng isang adaptor sa pamamagitan ng isang panloob na bukas na manggas. Nag-aalok kami ng mga adapter sa iba't ibang hugis at performance para matiyak ang koneksyon sa pagitan ng mga fiber jumper.

2.Good repeatability
Malawakang ginagamit sa optical fiber distribution frame (ODF), fiber optic instrument table, fiber optic LAN, atbp.

3. Magandang paghihiwalay
Ang field ng signal ay electrically isolated mula sa main control terminal upang maiwasan ang aksidenteng pagkawala ng main control terminal

 

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 0

 

 

 

 

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 1

 

Ang aming mga pakinabang:
1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.
2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.
3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento
4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)
5. English software, English Indicator
6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo
7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid
8.Katiyakan sa Kalidad

 

Profile ng Kumpanya

 

SHENZHEN KEXINT TECHNOLOGY CO.,LTD. Ay isang high-technology enterprise na nakatuon sa optical fiber at network communication, nagbibigay ng buong hanay ng mga produkto at solusyon sa FTTH(FTTX) system,Generic Cabling system (ALL-LAN).

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 2 SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 3


Sinasaklaw nito ang isang lugar na 2000 square meters. Ang kumpanya ay may tumpak na pagmamanupaktura& testing equipments, ang KEXINT ay nakapasa sa ISO 9001:2008 enterprise certification, at ang mga produkto ay na-export sa higit sa 15 bansa . Kabilang sa mga pangunahing produkto ang optical fiber connector , Fiber Fast Connector , Fiber Patch cord, Fiber adapter , Fiber attenuator, Fiber coupler, PLC splitter CWDM,DWDM,OADM,MPO/MTP module,Fiber Optic Terminal Box, Fiber Optic Splice Closure atbp. Ang mga produkto ay malawakang ginagamit sa telecom, broadcast& telebisyon, power engineering, at ilang iba pang industriya. Higit pa rito, nakapagtatag kami ng magiliw na relasyon sa negosyo sa maraming kumpanya ng telekomunikasyon sa loob at labas ng bansa.

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 4  SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 5

SC Female to ST Female Fiber Optic Adapters Duplex Single Mode To Multimode Adapter 6

 

 

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

Inirerekomenda

Ipadala ang iyong pagtatanong

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Inirerekomenda

Lahat sila ay ginawa ayon sa mga mahigpit na internasyonal na pamantayan. Ang aming mga produkto ay nakatanggap ng pabor mula sa parehong domestic at dayuhang merkado.
Malawak na silang nag-e-export sa 200 bansa.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino