Fiber Optic Attenuator
VR
  • Mga Detalye ng Produkto

Detalyeng impormasyon

Pangalan: Mga Duplex Inline na Variable na Fiber Optic Attenuator Tatak: Telecom CATV Network FTTX
Materyal: bakal Mga Halaga ng Attenuation: 0-30db
Attenuator wavelength: 1310/1550 Operating Temperatura: -40°C~+75°C
Uri ng Konektor: LC/UPC Operating Wavelength(SM): 1310nm at 1550
Mode ng Attenuator: Sa Uri ng Linya
Mataas na Liwanag:

inline na optical attenuator

,

variable na optical attenuator

Paglalarawan ng Produkto

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation

 

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation

 

Panimula ng produkto

 

Ang Single Mode duplex Inline Variable Fiber Optic Attenuators ay nagbibigay-daan sa user na manu-manong ibahin ang attenuation ng signal sa fiber habang ipinapadala ito sa pamamagitan ng device. Ang mga VOA na ito ay maaaring gamitin upang tumpak na balansehin ang mga lakas ng signal sa mga fiber circuit o upang balansehin ang isang optical signal kapag sinusuri ang dynamic na hanay ng sistema ng pagsukat. Ang maximum na tinukoy na attenuation ay nakakamit sa loob ng 10 pagliko ng adjust ment screw.
Ang lahat ng in-line na VOA ay may single mode fiber pigtails na may aØ3 mm na jacket. Ang mga VOA ay inaalok nang hindi natatapos o tinapos gamit ang 2.0 mm narrow key na LC/SC/ST/FC/PC oLC/SC/ FC/APC connectors.
Ang bawat attenuator ay may lens para i-collimate ang liwanag mula sa input fiber. Ang isang blocking device o window ay maaaring manu-manong i-adjust sa pamamagitan ng screw
Pagkatapos, ang pangalawang lens ay ginagamit upang pagsamahin ang ilaw sa output fiber. Kaya, ang kahusayan ng pagkabit ay binago hanggang sa makuha ang nais na pagpapalambing.

 

arameter SM(9/125) MM(50/125,62.5/125)
Mga halaga ng pagpapalambing 1dB hanggang 20dB(1dB step),25dB,30dB 1dB hanggang 25dB(1dB na hakbang)
attenuator Haba ng daluyong 1310nm&1550nm 850nm&1300nm
Attenuation Tolerance (dB) 1-10dB<±1.0dB (karaniwang) pamantayan 2dB,5dB,10dB<±1.0dB(typical) na pamantayan
11-25dB<±10% (karaniwang) pamantayan 15dB<±10% (karaniwang) pamantayan
1-10dB<±0.5dB (karaniwang) premium 2dB,5dB,10dB<±0.5dB(karaniwang) premium
11-25dB<±5% (karaniwang) premium 15dB<±5% (karaniwang) premium
attenuator Return Loss PC 45 dB

 

/

UPC ≥55 dB
APC ≥65 dB
Attenuator mode Fixed type, male to female type, In-line type, Variable type
attenuator Operating Temperatura -40°C~+75°C
attenuator Temperatura ng Imbakan -40°C~+85°C
 

 

 Mga larawan

 

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 0

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 1

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 2

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 3

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 4

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 5

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 6

Ang aming mga pakinabang:
1.Magandang tugon: Ang iyong pagtatanong na may kaugnayan sa aming mga produkto o presyo ay sasagutin sa loob ng 24 na oras.
2.OEM&ODM: Matutulungan ka naming idisenyo o ilagay ang iyong logo at pangalan ng kumpanya sa mga produkto.
3.Remote Teknikal na suporta&Buong Teknikal na Dokumento
4. Warranty: 1 taon na warranty (Habang ang warranty ay hindi mananagot para sa mga nasira ng karahasan o na-update sa ibang mga tatak.)
5. English software, English Indicator
6.Propesyonal, Tunay na mapagkumpitensyang presyo
7. Malaking Stock, Mabilis na Paghahatid
8.Katiyakan sa Kalidad

Profile ng Kumpanya

 

SHENZHEN KEXINT TECHNOLOGY CO.,LTD. Ay isang high-technology enterprise na nakatuon sa optical fiber at network communication, nagbibigay ng buong hanay ng mga produkto at solusyon sa FTTH(FTTX) system,Generic Cabling system (ALL-LAN).

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 7 Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 8


Sinasaklaw nito ang isang lugar na 2000 square meters. Ang kumpanya ay may tumpak na pagmamanupaktura& testing equipments, ang KEXINT ay nakapasa sa ISO 9001:2008 enterprise certification, at ang mga produkto ay na-export sa higit sa 15 bansa . Kabilang sa mga pangunahing produkto ang optical fiber connector , Fiber Fast Connector , Fiber Patch cord, Fiber adapter , Fiber attenuator, Fiber coupler, PLC splitter CWDM,DWDM,OADM,MPO/MTP module,Fiber Optic Terminal Box, Fiber Optic Splice Closure atbp. Ang mga produkto ay malawakang ginagamit sa telecom, broadcast& telebisyon, power engineering, at ilang iba pang industriya. Higit pa rito, nakapagtatag kami ng magiliw na relasyon sa negosyo sa maraming kumpanya ng telekomunikasyon sa loob at labas ng bansa.

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 9  Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 10

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 11

Mga Sertipikasyon

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 12

contact

 

Duplex Inline Variable Optical Attenuator LC UPC Multi Signal Attenuation 13

 

 

Pangunahing impormasyon
  • Taon na itinatag
    --
  • Uri ng negosyo
    --
  • Bansa / Rehiyon
    --
  • Pangunahing industriya
    --
  • pangunahing produkto
    --
  • Enterprise legal person.
    --
  • Kabuuang mga empleyado
    --
  • Taunang halaga ng output.
    --
  • I-export ang Market.
    --
  • Cooperated customer.
    --

MAKIPAG-UGNAYAN SA AMIN

Samantalahin ang aming walang kapantay na kaalaman at karanasan, nag-aalok kami sa iyo ng pinakamahusay na serbisyo sa pagpapasadya.

IPADALA KAMI NG MENSAHE

Ang unang bagay na ginagawa namin ay nakikipagpulong sa aming mga kliyente at pinag-uusapan ang kanilang mga layunin sa isang proyekto sa hinaharap.
Sa pagpupulong na ito, huwag mag-atubiling ipaalam ang iyong mga ideya at magtanong ng maraming tanong.

Ipadala ang iyong pagtatanong

Pumili ng ibang wika
English
bahasa Indonesia
Suomi
فارسی
Ελληνικά
dansk
русский
Português
français
italiano
Español
العربية
Deutsch
Zulu
Pilipino
Nederlands
Bahasa Melayu
svenska
Kasalukuyang wika:Pilipino